Chi tiết hỏi đáp - kiến nghị

Trật tự xây dựng
Thứ ba, 24/09/2019, 15:25 CH
Cỡ chữ Màu chữ image
Thông tin ý kiến
Chủ đề: Trật tự xây dựng
Người gửi: Thời Trung Trực Email: Thoitrung2000@gmail.com
Địa chỉ: Số điện thoại:
Giới tính: Nữ Năm sinh:
Lĩnh vực: Xây dựng Ngày gửi: 24/09/2019
Nội dung: Phản ánh về tình trạng thi công nhà dân dụng để vật dụng chắn lối lưu thông xe gây ảnh hưởng giao thông Đã nhiều lần phản ánh bên thi công nhưng không được khắc phục
Tài liệu đính kèm: Không có tài liệu đính kèm
Thông tin phản hồi
Tải về File đính kèm
Người phản hồi:
Nội dung:

Nay Ủy ban Nhân dân phường Tân Phong xin được trả lời như sau:

UBND phường đã chỉ đạo công chức địa chính xây dựng môi trường, đội trật tự đô thị phường kiểm tra tại địa chỉ nêu trên. Đã tiến hành xử lý và lập lại trật tự lòng lề đường theo như phản ánh của người dân.(đính kèm hình ảnh)


Trân trọng ./.

 

Số lượng lượt xem: 273